BahayMga ProduktoInductors, Coils, ChokesNakatakdang InductorsFDSD0630-H-5R6M=P3
FDSD0630-H-5R6M=P3 Image
Ang mga imahe ay para sa sanggunian Tingnan lamang ang Mga Pagtukoy sa Produkto
FDSD0630-H-5R6M=P3
Mfr# FDSD0630-H-5R6M=P3
Mfr. Murata Electronics
Paglalarawan FIXED IND 5.6UH 4.2A 46 MOHM SMD
Katayuan ng RoHs
Karagdagang informasiyon Higit pa tungkol sa Murata Electronics FDSD0630-H-5R6M=P3
Mga Datasheet 1.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
  2.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
Paglalarawan
  • Sa stock:0 pcs
  • Sa Order:0 pcs
  • Pinakamababang:1 pcs
  • Maramihang:1 pcs
  • Pabrika nangunguna-Oras::Call
Gamitin ang Form sa ibaba upang magsumite ng isang Kahilingan para sa Quotation
*Dami
*Bahagi Hindi.
*E-mail
*pangalan ng contact
*Telepono
*Kumpanya
Mensahe
Numero ng Bahagi FDSD0630-H-5R6M=P3
Manufacturer Murata Electronics
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami 0 pcs
Mga Datasheet 1.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf 2.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
travel Range ±20%
teknolohiya Surface Mount
tape Kasamang Drum Core, Wirewound
hakbang Resolution 100 kHz
Ibang pangalan Last Time Buy
Bilang ng Ports -
ingay 5.6 µH
Minimum Core Cross Section (Amin) mm ² Nonstandard
pagsukat Saklaw 0.276' L x 0.260' W (7.00mm x 6.60mm)
LED Kulay FDSD0630
impedance -
ESD Protection -
Diameter - Sa labas, Non-Expanded Shielded
Current - Dark (Typ) Metal
Type cord 46mOhm Max
Contact Form -
Class Code 0.118' (3.00mm)