BahayMga ProduktocapacitorsTantalum - Polymer CapacitorsT540D476M020BT8505
T540D476M020BT8505 Image
Ang mga imahe ay para sa sanggunian Tingnan lamang ang Mga Pagtukoy sa Produkto
T540D476M020BT8505
Mfr# T540D476M020BT8505
Mfr. KEMET
Paglalarawan CAP TANT POLY 47UF 20V 2917
Katayuan ng RoHs RoHS di-sang-ayon
Karagdagang informasiyon Higit pa tungkol sa KEMET T540D476M020BT8505
Mga Datasheet T540D476M020BT8505.pdf
Paglalarawan
  • Sa stock:0 pcs
  • Sa Order:0 pcs
  • Pinakamababang:1 pcs
  • Maramihang:1 pcs
  • Pabrika nangunguna-Oras::Call
Gamitin ang Form sa ibaba upang magsumite ng isang Kahilingan para sa Quotation
*Dami
*Bahagi Hindi.
*E-mail
*pangalan ng contact
*Telepono
*Kumpanya
Mensahe
Numero ng Bahagi T540D476M020BT8505
Manufacturer KEMET
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS RoHS di-sang-ayon
Available ang Dami 0 pcs
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) 20 V
travel Range ±20%
Tip - Uri D
teknolohiya Surface Mount
tape Kasamang Molded
Ibang pangalan Active
Minimum Core Cross Section (Amin) mm ² 2917 (7343 Metric)
pagsukat Saklaw 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
LED Kulay KO-CAP® T540
impedance -55°C ~ 125°C
data Format 100mOhm @ 100kHz
Current - Output (Typ) -
Copper Ports High Reliability
Makipag-ugnay sa Timing 47 µF
Class Code 0.122" (3.10mm)
Card Speed 2000 Hrs @ 125°C